Home | LIVESHOW | Note Udom No.11 - เดี่ยว 11

Note Udom No.11 - เดี่ยว 11

Venue :

Royal Paragon Hall, Bangkok, Thailand

Gate Open :

Approx. 30 minutes before show start.

Public Sale :

11 July 2015 , 11 am onward.

Ticket Price :

4,000 / 3,500 / 3,000 / 2,500 / 2,000 / 1,500 Baht

URL :

Show Date

Date Time
Friday September 11, 2015 7.00 PM.
Saturday September 12, 2015 7.00 PM.
Sunday September 13, 2015 7.00 PM.
Tuesday September 15, 2015 7.00 PM.
Wednesday September 16, 2015 7.00 PM.
Thursday September 17, 2015 7.00 PM.
Friday September 18, 2015 7.00 PM.
Saturday September 19, 2015 7.00 PM.
Sunday September 20, 2015 7.00 PM.
Tuesday September 22, 2015 7.00 PM.
Wednesday September 23, 2015 7.00 PM.
Thursday September 24, 2015 7.00 PM.
Friday September 25, 2015 7.00 PM.
Saturday September 26, 2015 7.00 PM.
Sunday September 27, 2015 7.00 PM.

Seating Plan / Pricing

Click more
4,000 / 3,500 / 3,000 / 2,500 / 2,000 / 1,500 Baht
** ห้ามเด็กอายุต่ำกว่า 5 ปี เข้าชมการแสดง**
** ไม่อนุญาตให้นำกล้องภ่ายภาพ กล้องบันทึกเสียงหรือกล้องวิดีโอทุกชนิด เข้าไปภายในโรงละคร



กำหนดโค้วต้าการสั่งซื้อบัตรงาน Note Udom No.11 - เดี่ยว 11 ดังนี้
  1. การสั่งซื้อบัตร ผ่านเฉพาะจุดจำหน่ายบัตรเท่านั้น ซื้อได้ 1 คน ไม่เกิน 10 ใบ (ทุกรอบทุกราคารวมกัน)
  2. การสั่งซื้อบัตร ผ่านทาง Internet  ซื้อได้ 1 คน ไม่เกิน 6 ใบ
  3. การสั่งซื้อบัตร ผ่านทาง Call Center  ซื้อได้ 1 คน ไม่เกิน 6 ใบ

Detail

ในยามที่บ้านเมืองเกิดวิกฤต เศรษฐกิจมีผลกับดัชนีความสุขของผู้คน
ชาติต้องการใครสักคนมาเยียวยา
พ่อแม่พี่น้องประชาชนที่เคารพ  ผู้ชายคนนี้ถูกโหวตให้เป็นนายกทุกโพล
มาหลายต่อหลายสมัย แต่เขาไม่ยอมมารับตำแหน่งเสียที
2 ปีที่ผ่านมา เขาไม่ได้มีส่วนร่วมกับการบริหารอะไรเลย
แต่กันยานี้เขาขอ เขาจะกลับมาทำตามสัญญา ขอเวลาอีกไม่นาน
เดี่ยว 11
11 กันยายน อุดม แต้อาสาเดินข้างเคียง
เคียงข้างฝ่าวิกฤติความเครียดไปกับท่าน

TTM UPDATE

+ View All

เรื่องเด่น