ปวงข้าพระพุทธเจ้า ขอน้อมเกล้าน้อมกระหม่อมรำลึกถึงในพระมหากรุณาธิคุณหาที่สุดมิได้
ข้าพระพุทธเจ้า คณะผู้บริหารและพนักงาน บริษัท ไทยทิคเก็ตเมเจอร์ จำกัด

Home | LIVESHOW | สี่แผ่นดิน เดอะมิวสิคัล

สี่แผ่นดิน เดอะมิวสิคัล

Venue :

Gate Open :

Approx. 30 minutes before show start.

Public Sale :

29 May 2017 , 10 am onward.

Ticket Price :

3,000 / 2,500 / 2,000 / 1,500 / 1,000 / 500 Baht

URL :

Show Date

Date Time
Tuesday 8 August 2017   7.30 pm GALA
Friday 11 August 2017   7.30 pm
Saturday 12 August 2017 1.30 pm 7.30 pm
Sunday 13 August 2017 1.30 pm  
Thursday 17 August 2017   7.30 pm
Friday 18 August 2017   7.30 pm
Saturday 19 August 2017 1.30 pm (Sold Out) 7.30 pm
Sunday 20 August 2017 1.30 pm  
Thursday 24 August 2017   7.30 pm
Friday 25 August 2017   7.30 pm
Saturday 26 August 2017 1.30 pm (Sold Out) 7.30 pm
Sunday 27 August 2017 1.30 pm  
Thursday 31 August 2017   7.30 pm
Friday 1 September 2017   7.30 pm
Saturday 2 September 2017 1.30 pm 7.30 pm (Sold Out)
Sunday 3 September 2017 1.30 pm  
Thursday 7 September 2017   7.30 pm
Friday 8 September 2017   7.30 pm
Saturday 9 September 2017 1.30 pm 7.30 pm
Sunday 10 September 2017 1.30 pm  
Thursday 14 September 2017   7.30 pm
Friday 15 September 2017   7.30 pm
Saturday 16 September 2017 1.30 pm 7.30 pm
Sunday 17 September 2017 1.30 pm  

english subtitles available with every show

Seating Plan / Pricing

Click more
3,000 / 2,500 / 2,000 / 1,500 / 1,000 / 500 Baht
หมายเหตุ
  • ประตูเปิดก่อนการแสดง 30 นาที การแสดงเริ่มตรงเวลา หากผู้ชมเข้าโรงละครไม่ทันเวลาการแสดงเริ่ม จะสามารถเข้าได้อีกครั้งตามเวลาที่กำหนด    
  • ห้ามเด็กอายุต่ำกว่า 5 ปี เข้าชมการแสดง
  • ขอสงวนสิทธิ 1 ที่นั่ง ต่อ 1 ผู้ชม
  • สำหรับลูกค้าที่นั่งรถเข็น โปรดแจ้งที่จุดจำหน่ายหรือทางคอลเซ็นเตอร์ ก่อนการซื้อบัตร
  • การซื้อบัตรผ่านทางเวบไซต์ จะเป็นแบบ Best Seat
  • บัตรซื้อแล้ว ไม่สามารถ upgrade เปลี่ยนรอบ
  • ทางโรงละคร ไม่อนุญาตให้นำกล้องภ่ายภาพ หรือกล้องวิดีโอทุกชนิด เข้าไปภายในโรงละคร


สามารถสมัคร R Card ได้ที่นี่



Public-sales
 1.   โปรโมชั่นสำหรับนักเรียนและนักศึกษา  
 เงื่อนไขการซื้อบัตร
-  ผู้ที่ศึกษาอยู่ในระดับการศึกษาไม่เกินปริญญาตรีและอายุไม่เกิน 22 ปี แสดงบัตรนักเรียนหรือนักศึกษา รับส่วนลด 30%    ยกเว้นบัตร 500 บาท
-  บัตรนักเรียนหรือนักศึกษา 1 ใบ/ 1 สิทธิ์ โดยสามารถรับสิทธิพิเศษในการซื้อบัตรชมละครเวทีได้ 1 ที่นั่ง
-  ใช้ได้กับรอบการแสดงเวลา 19.30 น. ของทุกวัน ยกเว้นรอบกาล่า
-  ลูกค้าจะต้องแสดงบัตรชมละครเวที คู่กับบัตรประจำตัวนักเรียนหรือนักศึกษา ในวันที่มาชมการแสดง หากบัตรประจำตัวนักเรียนหรือนักศึกษาสูญหาย สามารถใช้ใบแจ้งความเพื่อยืนยันตนได้
-  ระยะเวลาการซื้อบัตร ตั้งแต่วันจำหน่ายบัตรทั่วไปจนกว่าจะจบการแสดง
-  ซื้อบัตรได้ที่จุดจำหน่ายไทยทิกเก็ตเมเจอร์และฝ่ายขายเมืองไทยรัชดาลัยเธียเตอร์

Detail

ซีเนริโอ
ภูมิใจเสนอ
"ละครเวที สี่แผ่นดิน  เดอะมิวสิคัล"
 
การกลับมาครั้งใหม่ของละครเวทีแห่งกรุงรัตนโกสินทร์  เพื่อคนไทยในปี  2560
 
นำแสดงโดย
สินจัย  เปล่งพานิช
กัน นภัทร
ไอซ์ ศรัณยู
รัดเกล้า อามระดิษ
อาร์ อาณัตพล
พร้อมด้วยนักแสดงสมทบอีกมากมาย
 
เปิดแสดงวันที่ 8 สิงหาคม 2560 เป็นต้นไป
ณ เมืองไทยรัชดาลัยเธียเตอร์
 
บัตรราคา  500,1,000,1,500,2,000,2,500 และ 3,000 บาท
ซื้อบัตรได้ที่ไทยทิคเก็ตเมเจอร์
เริ่มขายบัตรวันที่ 29 พฤษภาคมนี้์